สถานสอนภาษา เอยูเอ จัดบูธกิจกรรม “21st Century skills, 21st Century, 21st floor ” ณ ชั้น G อาคารจามจุรี สแควร์ เมื่อวันที่ 14 มีนาคม 2561 ภายใต้คอนเซปต์ที่มุ่งเน้นให้บุคคลทั่วไปเห็นความสำคัญและสนใจในการพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษของตน ให้สอดคล้องกับยุคปัจจุบัน เตรียมตัวให้พร้อมเพื่อก้าวสู่ความสำเร็จในชีวิต ภายในงานมีการนำเสนอบริการต่างๆ ของ เอยูเอ อาทิเช่น การแนะนำหลักสูตรภาษาอังกฤษที่สอดคล้องกับความต้องการของผู้เรียน, การแนะแนวการศึกษาต่อประเทศสหรัฐอเมริกา, กิจกรรมเกมส์เกี่ยวกับสหรัฐอเมริกา เป็นต้นโดยผู้เข้าร่วมกิจกรรมภายในบูธ จะได้รับของสมนาคุณต่างๆ มากมาย ทั้งสิทธิ์ในการทดสอบวัดระดับภาษาอังกฤษฟรี และสิทธิ์ในการทดลองเรียนคลาสสนทนา Conversation Time เรียกได้ว่าครบครันทั้งสาระความรู้ ความบันเทิง และความคุ้มค่าในงานเดียว
![21st Century skills, 21st Century, 21st floor](https://www.auathailand.org/wp-content/uploads/2018/09/Chamchuri-21st-Booth-2018-2-1024x600.jpg)
- 01 เม.ย.
- 2018